IT05
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

IT05

Lớp CNTT05A - ĐH Đồng Tháp

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo họp lớp 2012

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
it05a.nvlinh

it05a.nvlinh

Thông báo họp lớp 2012 Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo họp lớp 2012   Thông báo họp lớp 2012 I_icon_minitimeTue Dec 06, 2011 6:35 am

lol! lol!
Một năm tiếp tục trôi qua, không biết các bạn làm việc thế nào rùi? có bao nhiêu người có gia đình rồi?
Những kỷ niệm lúc xưa thật khó thể nào quên được, tụi mình đã học tập làm việc chung 4.5 năm rồi còn gì, tình cảm cũng gắn bó sâu đậm, tuy có chút tranh cãi nhưng suy nghĩ lại thì rất vui vì mình muốn mọi người đều tiến bộ, bây giờ thì mỗi đứa một phương không hẹn được ngày gặp lại. Dù cuộc sống có đua chen, vất vả tới đâu nếu mình muốn gắn bó với tập thể thì các bạn sẽ dành được 1 ngày để gặp gỡ, 1 năm chỉ gặp nhau 1 lần, ngồi kể nhau nghe những kỷ niệm buồn vui chia sẻ công việc, được vui chơi cùng nhau, thật là hạnh phúc biết bao, chỉ có bạn bè thật sự mới gặp mặt chịu lắng nghe chia sẻ tâm sự. Nhưng các bạn thấy đó, ngay cả lên web của lớp mà các bạn còn quên địa chỉ, đổi số điện thoại mà không thông báo cho bạn mình biết, thử hỏi tình bạn của tụi mình tại sao mà lại đi vào ngõ cụt, đừng vì sự hẹp hòi của bản thân mà quên đi bạn bè, ai cũng sẵn lòng tha thứ lỗi lầm của mình và mình cũng sẵn lòng tha thứ lỗi lầm của bạn. Hi vọng, năm nay lớp mình sẽ tập hợp lại, có một buổi tâm sự thật thoải mái.

Tái bút: nhớ ghi lại tên thành viên tham dự để ban chủ nhiệm tổng hợp

Ngô Văn Linh: ngo.linh@daihoclongan.edu.vn (ngày nào cũng check mail) - it05a.nvlinh@gmail.com
Điện thoại: 01696.841.948 (lúc nào cũng nghe)
lol! lol!
itnvqui

itnvqui

Thông báo họp lớp 2012 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo họp lớp 2012   Thông báo họp lớp 2012 I_icon_minitimeSat Mar 17, 2012 6:51 pm

có ai về nữa đâu mà mày chờ mày đợi
kakakaka
nói chơi chứ đám cưới nhiều lắm rồi đó ko biết con cái lùm đùm có đứa nào chịu đi ko nữa kaf hihi

Thông báo họp lớp 2012
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo họp lớp năm 2011
» Mẫu thông tin cá nhân
» Thông báo của Mr. VLinh!!
» Thông báo họp nhóm!!!!
» Thông báo thay đổi ngày hợp lớp!!!